Hotel Valverde Lisboa - Relais & Chateaux
5 stars
Hotel Valverde Lisboa - Relais & Chateaux is a 5-star hotel in Lisbon, Portugal, tracked in the daily hotel price sample.
Khi nào đặt Hotel Valverde Lisboa - Relais & Chateaux là rẻ nhất?
Qua 26.621 lần kiểm tra giá được theo dõi, khung đặt phòng rẻ nhất cho Hotel Valverde Lisboa - Relais & Chateaux là 4–7 ngày trước ngày nhận phòng, với trung vị $524 mỗi đêm. Giá trung vị mỗi đêm quan sát được là $481. Trung vị mỗi đêm thấp nhất trong năm tới là $143, vào khoảng 14 tháng 8.
| Date | Median | Range |
|---|---|---|
| 27 thg 8, 2026 | $356 | $162 - $550 |
| 28 thg 8, 2026 | $356 | $146 - $566 |
| 29 thg 8, 2026 | $311 | $144 - $479 |
| 30 thg 8, 2026 | $329 | $146 - $511 |
| 31 thg 8, 2026 | $312 | $132 - $491 |
| 1 thg 9, 2026 | $405 | $216 - $595 |
| 2 thg 9, 2026 | $402 | $216 - $589 |
| 3 thg 9, 2026 | $449 | $216 - $683 |
| 4 thg 9, 2026 | $420 | $216 - $624 |
| 5 thg 9, 2026 | $483 | $266 - $700 |
| 6 thg 9, 2026 | $462 | $266 - $659 |
| 7 thg 9, 2026 | $392 | $193 - $591 |
| 8 thg 9, 2026 | $388 | $181 - $595 |
| 9 thg 9, 2026 | $445 | $181 - $708 |
| 10 thg 9, 2026 | $424 | $216 - $633 |
| 11 thg 9, 2026 | $444 | $265 - $624 |
| 12 thg 9, 2026 | $446 | $267 - $624 |
| 13 thg 9, 2026 | $411 | $198 - $624 |
| 14 thg 9, 2026 | $451 | $279 - $624 |
| 15 thg 9, 2026 | $489 | $270 - $708 |
| 16 thg 9, 2026 | $500 | $376 - $624 |
| 17 thg 9, 2026 | $535 | $276 - $793 |
| 18 thg 9, 2026 | $451 | $278 - $624 |
| 19 thg 9, 2026 | $726 | $285 - $1,167 |
| 20 thg 9, 2026 | $451 | $194 - $708 |
| 21 thg 9, 2026 | $460 | $212 - $708 |
| 22 thg 9, 2026 | $444 | $263 - $624 |
| 23 thg 9, 2026 | $504 | $299 - $708 |
| 24 thg 9, 2026 | $520 | $298 - $742 |
| 25 thg 9, 2026 | $512 | $298 - $725 |
| 26 thg 9, 2026 | $480 | $302 - $658 |
| 27 thg 9, 2026 | $186 | $186 - $186 |
| 28 thg 9, 2026 | $401 | $401 - $401 |
| 29 thg 9, 2026 | $473 | $323 - $624 |
| 30 thg 9, 2026 | $482 | $341 - $624 |
| 1 thg 10, 2026 | $504 | $323 - $686 |
| 2 thg 10, 2026 | $893 | $278 - $1,508 |
| 3 thg 10, 2026 | $536 | $298 - $773 |
| 4 thg 10, 2026 | $451 | $267 - $635 |
| 5 thg 10, 2026 | $414 | $186 - $642 |
| 6 thg 10, 2026 | $459 | $267 - $651 |
| 7 thg 10, 2026 | $694 | $263 - $1,124 |
| 8 thg 10, 2026 | $447 | $208 - $686 |
| 9 thg 10, 2026 | $518 | $263 - $773 |
| 10 thg 10, 2026 | $506 | $234 - $777 |
| 11 thg 10, 2026 | $480 | $184 - $776 |
| 12 thg 10, 2026 | $434 | $208 - $660 |
| 13 thg 10, 2026 | $463 | $206 - $721 |
| 14 thg 10, 2026 | $455 | $189 - $721 |
| 15 thg 10, 2026 | $496 | $186 - $805 |
| 16 thg 10, 2026 | $455 | $189 - $722 |
| 17 thg 10, 2026 | $712 | $266 - $1,159 |
| 18 thg 10, 2026 | $455 | $189 - $722 |
| 19 thg 10, 2026 | $472 | $222 - $721 |
| 20 thg 10, 2026 | $465 | $208 - $722 |
| 21 thg 10, 2026 | $414 | $184 - $645 |
| 22 thg 10, 2026 | $386 | $210 - $562 |
| 23 thg 10, 2026 | $427 | $186 - $668 |
| 24 thg 10, 2026 | $455 | $189 - $722 |
| 25 thg 10, 2026 | $413 | $206 - $620 |
| 26 thg 10, 2026 | $404 | $189 - $619 |
| 27 thg 10, 2026 | $379 | $186 - $572 |
| 28 thg 10, 2026 | $375 | $189 - $562 |
| 29 thg 10, 2026 | $403 | $186 - $620 |
| 30 thg 10, 2026 | $409 | $189 - $629 |
| 31 thg 10, 2026 | $420 | $207 - $633 |
| 1 thg 11, 2026 | $282 | $118 - $445 |
| 2 thg 11, 2026 | $281 | $117 - $445 |
| 3 thg 11, 2026 | $303 | $118 - $487 |
| 4 thg 11, 2026 | $302 | $117 - $487 |
| 5 thg 11, 2026 | $297 | $122 - $471 |
| 6 thg 11, 2026 | $304 | $121 - $487 |
| 7 thg 11, 2026 | $305 | $122 - $487 |
| 8 thg 11, 2026 | $289 | $121 - $457 |
| 9 thg 11, 2026 | $365 | $243 - $487 |
| 10 thg 11, 2026 | $349 | $242 - $457 |
| 11 thg 11, 2026 | $365 | $243 - $487 |
| 12 thg 11, 2026 | $349 | $240 - $457 |
| 13 thg 11, 2026 | $305 | $122 - $487 |
| 14 thg 11, 2026 | $289 | $121 - $457 |
| 15 thg 11, 2026 | $275 | $94 - $457 |
| 16 thg 11, 2026 | $275 | $93 - $457 |
| 17 thg 11, 2026 | $275 | $94 - $457 |
| 18 thg 11, 2026 | $275 | $94 - $457 |
| 19 thg 11, 2026 | $276 | $95 - $457 |
| 20 thg 11, 2026 | $275 | $93 - $457 |
| 21 thg 11, 2026 | $276 | $95 - $457 |
| 22 thg 11, 2026 | $275 | $94 - $457 |
| 23 thg 11, 2026 | $290 | $94 - $487 |
| 24 thg 11, 2026 | $275 | $93 - $457 |
| 25 thg 11, 2026 | $291 | $95 - $487 |
| 26 thg 11, 2026 | $289 | $93 - $486 |
| 27 thg 11, 2026 | $275 | $94 - $457 |
| 28 thg 11, 2026 | $275 | $93 - $457 |
| 29 thg 11, 2026 | $290 | $94 - $487 |
| 30 thg 11, 2026 | $289 | $93 - $486 |
| 1 thg 12, 2026 | $290 | $94 - $487 |
| 2 thg 12, 2026 | $275 | $93 - $457 |
| 3 thg 12, 2026 | $290 | $94 - $487 |
| 4 thg 12, 2026 | $289 | $93 - $486 |
| 5 thg 12, 2026 | $290 | $94 - $487 |
| 6 thg 12, 2026 | $289 | $93 - $486 |
| 7 thg 12, 2026 | $282 | $94 - $471 |
| 8 thg 12, 2026 | $275 | $93 - $457 |
| 9 thg 12, 2026 | $290 | $94 - $487 |
| 10 thg 12, 2026 | $275 | $93 - $457 |
| 11 thg 12, 2026 | $291 | $94 - $488 |
| 12 thg 12, 2026 | $289 | $93 - $486 |
| 13 thg 12, 2026 | $290 | $94 - $487 |
| 14 thg 12, 2026 | $289 | $93 - $486 |
| 15 thg 12, 2026 | $290 | $94 - $487 |
| 16 thg 12, 2026 | $275 | $93 - $457 |
| 17 thg 12, 2026 | $290 | $94 - $487 |
| 18 thg 12, 2026 | $289 | $93 - $486 |
| 19 thg 12, 2026 | $282 | $94 - $471 |
| 20 thg 12, 2026 | $275 | $93 - $457 |
| 21 thg 12, 2026 | $290 | $94 - $487 |
| 22 thg 12, 2026 | $289 | $93 - $486 |
| 23 thg 12, 2026 | $290 | $94 - $487 |
| 24 thg 12, 2026 | $348 | $93 - $603 |
| 25 thg 12, 2026 | $333 | $94 - $572 |
| 26 thg 12, 2026 | $348 | $93 - $603 |
| 27 thg 12, 2026 | $349 | $94 - $604 |
| 28 thg 12, 2026 | $428 | $253 - $603 |
| 29 thg 12, 2026 | $430 | $255 - $604 |
| 30 thg 12, 2026 | $499 | $252 - $747 |
| 31 thg 12, 2026 | $541 | $255 - $827 |
| 1 thg 1, 2027 | $389 | $252 - $527 |
| 2 thg 1, 2027 | $367 | $94 - $640 |
| 3 thg 1, 2027 | $301 | $93 - $509 |
| 4 thg 1, 2027 | $346 | $95 - $598 |
| 5 thg 1, 2027 | $274 | $94 - $455 |
| 6 thg 1, 2027 | $314 | $94 - $535 |
| 7 thg 1, 2027 | $274 | $93 - $455 |
| 8 thg 1, 2027 | $325 | $94 - $556 |
| 9 thg 1, 2027 | $283 | $93 - $473 |
| 10 thg 1, 2027 | $314 | $94 - $535 |
| 11 thg 1, 2027 | $274 | $93 - $455 |
| 12 thg 1, 2027 | $314 | $94 - $535 |
| 13 thg 1, 2027 | $274 | $93 - $455 |
| 14 thg 1, 2027 | $314 | $94 - $535 |
| 15 thg 1, 2027 | $283 | $93 - $473 |
| 16 thg 1, 2027 | $325 | $94 - $556 |
| 17 thg 1, 2027 | $274 | $93 - $455 |
| 18 thg 1, 2027 | $314 | $94 - $535 |
| 19 thg 1, 2027 | $274 | $93 - $455 |
| 20 thg 1, 2027 | $314 | $94 - $535 |
| 21 thg 1, 2027 | $274 | $93 - $455 |
| 22 thg 1, 2027 | $325 | $94 - $556 |
| 23 thg 1, 2027 | $283 | $93 - $473 |
| 24 thg 1, 2027 | $314 | $94 - $535 |
| 25 thg 1, 2027 | $274 | $93 - $455 |
| 26 thg 1, 2027 | $314 | $94 - $535 |
| 27 thg 1, 2027 | $274 | $93 - $455 |
| 28 thg 1, 2027 | $314 | $94 - $535 |
| 29 thg 1, 2027 | $283 | $93 - $473 |
| 30 thg 1, 2027 | $325 | $94 - $556 |
| 31 thg 1, 2027 | $274 | $93 - $455 |
| 1 thg 2, 2027 | $314 | $94 - $535 |
| 2 thg 2, 2027 | $274 | $93 - $455 |
| 3 thg 2, 2027 | $314 | $94 - $535 |
| 4 thg 2, 2027 | $274 | $93 - $455 |
| 5 thg 2, 2027 | $325 | $94 - $556 |
| 6 thg 2, 2027 | $283 | $93 - $473 |
| 7 thg 2, 2027 | $314 | $94 - $535 |
| 8 thg 2, 2027 | $274 | $93 - $455 |
| 9 thg 2, 2027 | $314 | $94 - $535 |
| 10 thg 2, 2027 | $274 | $93 - $455 |
| 11 thg 2, 2027 | $314 | $94 - $535 |
| 12 thg 2, 2027 | $283 | $93 - $473 |
| 13 thg 2, 2027 | $325 | $94 - $556 |
| 14 thg 2, 2027 | $283 | $93 - $473 |
| 15 thg 2, 2027 | $314 | $94 - $535 |
| 16 thg 2, 2027 | $274 | $93 - $455 |
| 17 thg 2, 2027 | $314 | $94 - $535 |
| 18 thg 2, 2027 | $274 | $93 - $455 |
| 19 thg 2, 2027 | $325 | $94 - $556 |
| 20 thg 2, 2027 | $283 | $93 - $473 |
| 21 thg 2, 2027 | $314 | $94 - $535 |
| 22 thg 2, 2027 | $274 | $93 - $456 |
| 23 thg 2, 2027 | $299 | $94 - $504 |
| 24 thg 2, 2027 | $343 | $94 - $593 |
| 25 thg 2, 2027 | $299 | $93 - $505 |
| 26 thg 2, 2027 | $356 | $96 - $616 |
| 27 thg 2, 2027 | $336 | $95 - $578 |
| 28 thg 2, 2027 | $299 | $94 - $505 |
| 1 thg 3, 2027 | $335 | $94 - $577 |
| 2 thg 3, 2027 | $387 | $94 - $681 |
| 3 thg 3, 2027 | $321 | $93 - $549 |
| 4 thg 3, 2027 | $369 | $94 - $645 |
| 5 thg 3, 2027 | $402 | $94 - $710 |
| 6 thg 3, 2027 | $363 | $93 - $634 |
| 7 thg 3, 2027 | $366 | $94 - $639 |
| 8 thg 3, 2027 | $366 | $94 - $638 |
| 9 thg 3, 2027 | $336 | $93 - $579 |
| 10 thg 3, 2027 | $366 | $94 - $638 |
| 11 thg 3, 2027 | $387 | $94 - $681 |
| 12 thg 3, 2027 | $347 | $93 - $601 |
| 13 thg 3, 2027 | $375 | $94 - $656 |
| 14 thg 3, 2027 | $365 | $94 - $637 |
| 15 thg 3, 2027 | $336 | $93 - $579 |
| 16 thg 3, 2027 | $401 | $122 - $680 |
| 17 thg 3, 2027 | $402 | $122 - $681 |
| 18 thg 3, 2027 | $350 | $121 - $579 |
| 19 thg 3, 2027 | $416 | $122 - $709 |
| 20 thg 3, 2027 | $398 | $122 - $673 |
| 21 thg 3, 2027 | $350 | $121 - $579 |
| 22 thg 3, 2027 | $401 | $122 - $680 |
| 23 thg 3, 2027 | $379 | $122 - $636 |
| 24 thg 3, 2027 | $335 | $121 - $549 |
| 25 thg 3, 2027 | $455 | $280 - $630 |
| 26 thg 3, 2027 | $479 | $277 - $680 |
| 27 thg 3, 2027 | $433 | $275 - $591 |
| 28 thg 3, 2027 | $440 | $280 - $600 |
| 29 thg 3, 2027 | $336 | $122 - $549 |
| 30 thg 3, 2027 | $350 | $121 - $579 |
| 31 thg 3, 2027 | $380 | $122 - $638 |
| 1 thg 4, 2027 | $416 | $197 - $636 |
| 2 thg 4, 2027 | $399 | $194 - $604 |
| 3 thg 4, 2027 | $426 | $197 - $655 |
| 4 thg 4, 2027 | $439 | $197 - $681 |
| 5 thg 4, 2027 | $387 | $194 - $579 |
| 6 thg 4, 2027 | $421 | $197 - $645 |
| 7 thg 4, 2027 | $417 | $197 - $637 |
| 8 thg 4, 2027 | $387 | $194 - $579 |
| 9 thg 4, 2027 | $435 | $197 - $673 |
| 10 thg 4, 2027 | $426 | $197 - $655 |
| 11 thg 4, 2027 | $387 | $194 - $579 |
| 12 thg 4, 2027 | $421 | $197 - $645 |
| 13 thg 4, 2027 | $439 | $197 - $681 |
| 14 thg 4, 2027 | $372 | $194 - $549 |
| 15 thg 4, 2027 | $421 | $197 - $645 |
| 16 thg 4, 2027 | $430 | $197 - $664 |
| 17 thg 4, 2027 | $399 | $194 - $604 |
| 18 thg 4, 2027 | $417 | $197 - $637 |
| 19 thg 4, 2027 | $439 | $197 - $681 |
| 20 thg 4, 2027 | $387 | $194 - $579 |
| 21 thg 4, 2027 | $418 | $197 - $639 |
| 22 thg 4, 2027 | $373 | $197 - $549 |
| 23 thg 4, 2027 | $399 | $194 - $604 |
| 24 thg 4, 2027 | $435 | $197 - $673 |
| 25 thg 4, 2027 | $417 | $197 - $638 |
| 26 thg 4, 2027 | $387 | $194 - $579 |
| 27 thg 4, 2027 | $438 | $197 - $680 |
| 28 thg 4, 2027 | $414 | $197 - $632 |
| 29 thg 4, 2027 | $385 | $194 - $575 |
| 30 thg 4, 2027 | $457 | $197 - $718 |
| 1 thg 5, 2027 | $503 | $197 - $809 |
| 2 thg 5, 2027 | $439 | $194 - $683 |
| 3 thg 5, 2027 | $475 | $197 - $754 |
| 4 thg 5, 2027 | $475 | $197 - $754 |
| 5 thg 5, 2027 | $439 | $194 - $683 |
| 6 thg 5, 2027 | $497 | $197 - $798 |
| 7 thg 5, 2027 | $525 | $197 - $854 |
| 8 thg 5, 2027 | $464 | $194 - $733 |
| 9 thg 5, 2027 | $497 | $197 - $798 |
| 10 thg 5, 2027 | $479 | $197 - $761 |
| 11 thg 5, 2027 | $439 | $194 - $683 |
| 12 thg 5, 2027 | $499 | $197 - $802 |
| 13 thg 5, 2027 | $500 | $197 - $803 |
| 14 thg 5, 2027 | $464 | $194 - $733 |
| 15 thg 5, 2027 | $525 | $197 - $854 |
| 16 thg 5, 2027 | $498 | $197 - $799 |
| 17 thg 5, 2027 | $439 | $194 - $683 |
| 18 thg 5, 2027 | $499 | $197 - $802 |
| 19 thg 5, 2027 | $500 | $197 - $803 |
| 20 thg 5, 2027 | $439 | $194 - $683 |
| 21 thg 5, 2027 | $529 | $197 - $861 |
| 22 thg 5, 2027 | $503 | $197 - $809 |
| 23 thg 5, 2027 | $439 | $194 - $683 |
| 24 thg 5, 2027 | $497 | $197 - $798 |
| 25 thg 5, 2027 | $497 | $197 - $798 |
| 26 thg 5, 2027 | $439 | $194 - $683 |
Observed sample summaries are historical price observations, not guaranteed availability.
4–7 days in advance
Across observed booking windows, median prices range from $524 to $584. The spread is modest, so treat this as a directional signal rather than a strict rule.
Booking window medians
26,621 price checks - high confidenceCompared with Lisbon
Its observed median is 24% above the Lisbon city median.
See the Lisbon timing chartCâu hỏi thường gặp
Hotel Valverde Lisboa - Relais & Chateaux giá bao nhiêu mỗi đêm?
Trung vị mỗi đêm quan sát được của Hotel Valverde Lisboa - Relais & Chateaux xoay quanh $481, từ $143 vào những ngày rẻ nhất đến $893 lúc cao điểm.
Hotel Valverde Lisboa - Relais & Chateaux rẻ hơn khi đặt sát ngày hay đặt trước?
Không bên nào thắng rõ rệt: trung vị $535 của khung 90+ ngày và trung vị $524 của khung 4–7 ngày chênh nhau dưới 5%.
Hotel Valverde Lisboa - Relais & Chateaux ngày thường có rẻ hơn cuối tuần không?
Ngày trong tuần hầu như không ảnh hưởng đến giá: trung vị $534 (Chủ nhật–thứ Năm) và $548 (thứ Sáu–thứ Bảy) chênh nhau dưới 5%. Ngày nhận phòng rẻ nhất là Thứ Tư.
Thời điểm nào trong năm ở Hotel Valverde Lisboa - Relais & Chateaux là rẻ nhất?
Trong năm tới, Tháng 11 có vẻ rẻ nhất với trung vị mỗi đêm quanh mức $289, còn Tháng 5 đắt nhất, khoảng $497.
Khi nào Hotel Valverde Lisboa - Relais & Chateaux đắt nhất?
Trung vị mỗi đêm cao nhất quan sát được trong năm tới là $893, vào khoảng 2 tháng 10. Theo khung đặt phòng, giá đạt đỉnh với trung vị $584 khi đặt 0–1 ngày trước ngày nhận phòng.
Hotel Valverde Lisboa - Relais & Chateaux so với mặt bằng giá khách sạn ở Lisbon thì thế nào?
Trung vị quan sát được $481 cao hơn 24% so với trung vị $387 của thành phố Lisbon.
Lisbon
Lisbon, Avenida da Liberdade, 164




