Hotel Casa Bonay & Spa
4 stars
Hotel Casa Bonay & Spa is a 4-star hotel in Barcelona, Spain, tracked in the daily hotel price sample.
Khi nào đặt Hotel Casa Bonay & Spa là rẻ nhất?
Qua 34.849 lần kiểm tra giá được theo dõi, khung đặt phòng rẻ nhất cho Hotel Casa Bonay & Spa là 0–1 ngày trước ngày nhận phòng, với trung vị $256 mỗi đêm. Giá trung vị mỗi đêm quan sát được là $325. Trung vị mỗi đêm thấp nhất trong năm tới là $222, vào khoảng 30 tháng 11.
| Date | Median | Range |
|---|---|---|
| 27 thg 8, 2026 | $247 | $221 - $253 |
| 28 thg 8, 2026 | $299 | $270 - $301 |
| 29 thg 8, 2026 | $299 | $268 - $301 |
| 30 thg 8, 2026 | $247 | $225 - $253 |
| 31 thg 8, 2026 | $247 | $225 - $253 |
| 1 thg 9, 2026 | $248 | $246 - $264 |
| 2 thg 9, 2026 | $341 | $326 - $353 |
| 3 thg 9, 2026 | $413 | $397 - $431 |
| 5 thg 9, 2026 | $444 | $438 - $479 |
| 6 thg 9, 2026 | $438 | $432 - $479 |
| 7 thg 9, 2026 | $478 | $443 - $479 |
| 8 thg 9, 2026 | $478 | $444 - $479 |
| 9 thg 9, 2026 | $438 | $428 - $444 |
| 10 thg 9, 2026 | $438 | $428 - $444 |
| 11 thg 9, 2026 | $444 | $422 - $466 |
| 12 thg 9, 2026 | $517 | $500 - $553 |
| 13 thg 9, 2026 | $290 | $280 - $306 |
| 14 thg 9, 2026 | $383 | $370 - $397 |
| 15 thg 9, 2026 | $383 | $370 - $397 |
| 16 thg 9, 2026 | $383 | $370 - $397 |
| 17 thg 9, 2026 | $397 | $387 - $400 |
| 18 thg 9, 2026 | $424 | $410 - $458 |
| 19 thg 9, 2026 | $424 | $410 - $438 |
| 20 thg 9, 2026 | $290 | $280 - $306 |
| 21 thg 9, 2026 | $333 | $322 - $348 |
| 22 thg 9, 2026 | $424 | $410 - $438 |
| 23 thg 9, 2026 | $424 | $410 - $458 |
| 24 thg 9, 2026 | $468 | $464 - $520 |
| 25 thg 9, 2026 | $383 | $370 - $397 |
| 26 thg 9, 2026 | $400 | $395 - $405 |
| 27 thg 9, 2026 | $333 | $322 - $348 |
| 28 thg 9, 2026 | $342 | $337 - $346 |
| 29 thg 9, 2026 | $333 | $322 - $348 |
| 30 thg 9, 2026 | $342 | $337 - $346 |
| 1 thg 10, 2026 | $333 | $322 - $348 |
| 2 thg 10, 2026 | $393 | $389 - $396 |
| 3 thg 10, 2026 | $385 | $372 - $398 |
| 4 thg 10, 2026 | $404 | $401 - $408 |
| 5 thg 10, 2026 | $396 | $382 - $410 |
| 6 thg 10, 2026 | $508 | $498 - $517 |
| 7 thg 10, 2026 | $380 | $380 - $380 |
| 9 thg 10, 2026 | $385 | $372 - $398 |
| 10 thg 10, 2026 | $393 | $389 - $396 |
| 11 thg 10, 2026 | $329 | $318 - $345 |
| 12 thg 10, 2026 | $365 | $361 - $370 |
| 13 thg 10, 2026 | $357 | $345 - $371 |
| 14 thg 10, 2026 | $365 | $361 - $370 |
| 16 thg 10, 2026 | $471 | $443 - $499 |
| 18 thg 10, 2026 | $346 | $333 - $358 |
| 19 thg 10, 2026 | $357 | $345 - $388 |
| 20 thg 10, 2026 | $365 | $361 - $370 |
| 21 thg 10, 2026 | $357 | $345 - $371 |
| 22 thg 10, 2026 | $365 | $361 - $370 |
| 23 thg 10, 2026 | $431 | $416 - $445 |
| 24 thg 10, 2026 | $428 | $413 - $443 |
| 25 thg 10, 2026 | $311 | $301 - $327 |
| 26 thg 10, 2026 | $346 | $342 - $350 |
| 27 thg 10, 2026 | $337 | $325 - $352 |
| 28 thg 10, 2026 | $346 | $342 - $350 |
| 29 thg 10, 2026 | $337 | $325 - $352 |
| 30 thg 10, 2026 | $371 | $367 - $375 |
| 31 thg 10, 2026 | $346 | $335 - $377 |
| 1 thg 11, 2026 | $287 | $275 - $299 |
| 2 thg 11, 2026 | $272 | $262 - $300 |
| 3 thg 11, 2026 | $338 | $326 - $350 |
| 4 thg 11, 2026 | $322 | $310 - $352 |
| 5 thg 11, 2026 | $338 | $326 - $350 |
| 6 thg 11, 2026 | $297 | $287 - $327 |
| 7 thg 11, 2026 | $313 | $300 - $325 |
| 8 thg 11, 2026 | $272 | $262 - $300 |
| 9 thg 11, 2026 | $294 | $288 - $299 |
| 10 thg 11, 2026 | $272 | $262 - $300 |
| 11 thg 11, 2026 | $287 | $275 - $299 |
| 12 thg 11, 2026 | $272 | $262 - $300 |
| 13 thg 11, 2026 | $313 | $300 - $325 |
| 14 thg 11, 2026 | $297 | $287 - $327 |
| 15 thg 11, 2026 | $287 | $275 - $299 |
| 16 thg 11, 2026 | $272 | $262 - $300 |
| 17 thg 11, 2026 | $287 | $275 - $299 |
| 18 thg 11, 2026 | $272 | $262 - $300 |
| 19 thg 11, 2026 | $287 | $275 - $299 |
| 20 thg 11, 2026 | $297 | $287 - $327 |
| 21 thg 11, 2026 | $313 | $300 - $325 |
| 22 thg 11, 2026 | $272 | $262 - $300 |
| 23 thg 11, 2026 | $287 | $275 - $299 |
| 24 thg 11, 2026 | $272 | $262 - $300 |
| 25 thg 11, 2026 | $287 | $275 - $299 |
| 26 thg 11, 2026 | $272 | $262 - $300 |
| 27 thg 11, 2026 | $313 | $300 - $325 |
| 28 thg 11, 2026 | $297 | $287 - $327 |
| 29 thg 11, 2026 | $236 | $224 - $247 |
| 30 thg 11, 2026 | $222 | $213 - $249 |
| 1 thg 12, 2026 | $236 | $224 - $247 |
| 2 thg 12, 2026 | $222 | $213 - $249 |
| 3 thg 12, 2026 | $236 | $224 - $247 |
| 4 thg 12, 2026 | $246 | $238 - $274 |
| 5 thg 12, 2026 | $260 | $248 - $272 |
| 6 thg 12, 2026 | $222 | $213 - $249 |
| 7 thg 12, 2026 | $236 | $224 - $247 |
| 8 thg 12, 2026 | $222 | $213 - $249 |
| 9 thg 12, 2026 | $236 | $224 - $247 |
| 10 thg 12, 2026 | $222 | $213 - $249 |
| 11 thg 12, 2026 | $260 | $248 - $272 |
| 12 thg 12, 2026 | $246 | $238 - $274 |
| 13 thg 12, 2026 | $236 | $224 - $247 |
| 14 thg 12, 2026 | $222 | $213 - $249 |
| 15 thg 12, 2026 | $236 | $224 - $247 |
| 16 thg 12, 2026 | $222 | $213 - $249 |
| 17 thg 12, 2026 | $236 | $224 - $247 |
| 18 thg 12, 2026 | $246 | $238 - $274 |
| 19 thg 12, 2026 | $260 | $248 - $272 |
| 20 thg 12, 2026 | $222 | $213 - $249 |
| 21 thg 12, 2026 | $236 | $224 - $247 |
| 22 thg 12, 2026 | $222 | $213 - $249 |
| 23 thg 12, 2026 | $236 | $224 - $247 |
| 24 thg 12, 2026 | $246 | $238 - $274 |
| 25 thg 12, 2026 | $287 | $275 - $299 |
| 26 thg 12, 2026 | $272 | $262 - $300 |
| 27 thg 12, 2026 | $300 | $287 - $312 |
| 28 thg 12, 2026 | $284 | $275 - $314 |
| 29 thg 12, 2026 | $338 | $326 - $350 |
| 30 thg 12, 2026 | $346 | $335 - $377 |
| 1 thg 1, 2027 | $364 | $352 - $396 |
| 2 thg 1, 2027 | $338 | $326 - $350 |
| 3 thg 1, 2027 | $232 | $225 - $261 |
| 4 thg 1, 2027 | $248 | $236 - $259 |
| 5 thg 1, 2027 | $232 | $225 - $261 |
| 6 thg 1, 2027 | $248 | $236 - $259 |
| 7 thg 1, 2027 | $232 | $225 - $261 |
| 8 thg 1, 2027 | $277 | $265 - $289 |
| 9 thg 1, 2027 | $262 | $253 - $290 |
| 10 thg 1, 2027 | $248 | $236 - $259 |
| 11 thg 1, 2027 | $232 | $225 - $261 |
| 12 thg 1, 2027 | $248 | $236 - $259 |
| 13 thg 1, 2027 | $232 | $225 - $261 |
| 14 thg 1, 2027 | $248 | $236 - $259 |
| 15 thg 1, 2027 | $262 | $253 - $290 |
| 16 thg 1, 2027 | $277 | $265 - $289 |
| 17 thg 1, 2027 | $322 | $310 - $352 |
| 21 thg 1, 2027 | $322 | $310 - $352 |
| 22 thg 1, 2027 | $277 | $265 - $289 |
| 23 thg 1, 2027 | $262 | $253 - $290 |
| 24 thg 1, 2027 | $248 | $236 - $259 |
| 25 thg 1, 2027 | $232 | $225 - $261 |
| 26 thg 1, 2027 | $248 | $236 - $259 |
| 27 thg 1, 2027 | $232 | $225 - $261 |
| 28 thg 1, 2027 | $248 | $236 - $259 |
| 29 thg 1, 2027 | $262 | $253 - $290 |
| 30 thg 1, 2027 | $277 | $265 - $289 |
| 31 thg 1, 2027 | $232 | $225 - $261 |
| 5 thg 2, 2027 | $338 | $326 - $350 |
| 6 thg 2, 2027 | $322 | $310 - $352 |
| 7 thg 2, 2027 | $248 | $236 - $259 |
| 8 thg 2, 2027 | $232 | $225 - $261 |
| 9 thg 2, 2027 | $248 | $236 - $259 |
| 10 thg 2, 2027 | $232 | $225 - $261 |
| 11 thg 2, 2027 | $248 | $236 - $259 |
| 12 thg 2, 2027 | $298 | $288 - $328 |
| 13 thg 2, 2027 | $314 | $302 - $326 |
| 14 thg 2, 2027 | $250 | $241 - $278 |
| 15 thg 2, 2027 | $265 | $253 - $277 |
| 16 thg 2, 2027 | $250 | $241 - $278 |
| 17 thg 2, 2027 | $265 | $253 - $277 |
| 18 thg 2, 2027 | $250 | $241 - $278 |
| 19 thg 2, 2027 | $289 | $277 - $301 |
| 20 thg 2, 2027 | $272 | $264 - $303 |
| 21 thg 2, 2027 | $253 | $240 - $277 |
| 22 thg 2, 2027 | $250 | $241 - $278 |
| 23 thg 2, 2027 | $251 | $241 - $280 |
| 24 thg 2, 2027 | $253 | $240 - $277 |
| 25 thg 2, 2027 | $250 | $241 - $278 |
| 26 thg 2, 2027 | $273 | $262 - $304 |
| 27 thg 2, 2027 | $277 | $262 - $301 |
| 28 thg 2, 2027 | $262 | $253 - $278 |
| 4 thg 3, 2027 | $429 | $411 - $464 |
| 5 thg 3, 2027 | $302 | $286 - $326 |
| 6 thg 3, 2027 | $297 | $288 - $328 |
| 7 thg 3, 2027 | $273 | $262 - $304 |
| 8 thg 3, 2027 | $277 | $262 - $301 |
| 9 thg 3, 2027 | $272 | $264 - $303 |
| 10 thg 3, 2027 | $273 | $262 - $304 |
| 11 thg 3, 2027 | $277 | $262 - $301 |
| 12 thg 3, 2027 | $297 | $288 - $328 |
| 14 thg 3, 2027 | $277 | $262 - $301 |
| 15 thg 3, 2027 | $272 | $264 - $303 |
| 16 thg 3, 2027 | $289 | $273 - $304 |
| 17 thg 3, 2027 | $277 | $262 - $301 |
| 18 thg 3, 2027 | $272 | $264 - $303 |
| 19 thg 3, 2027 | $428 | $410 - $463 |
| 20 thg 3, 2027 | $432 | $411 - $459 |
| 21 thg 3, 2027 | $327 | $317 - $359 |
| 22 thg 3, 2027 | $329 | $315 - $360 |
| 26 thg 3, 2027 | $410 | $389 - $436 |
| 27 thg 3, 2027 | $404 | $391 - $438 |
| 28 thg 3, 2027 | $329 | $315 - $360 |
| 29 thg 3, 2027 | $301 | $286 - $326 |
| 30 thg 3, 2027 | $297 | $288 - $328 |
| 31 thg 3, 2027 | $299 | $286 - $329 |
| 1 thg 4, 2027 | $301 | $286 - $326 |
| 2 thg 4, 2027 | $450 | $437 - $486 |
| 3 thg 4, 2027 | $434 | $428 - $489 |
| 4 thg 4, 2027 | $458 | $434 - $484 |
| 5 thg 4, 2027 | $297 | $288 - $328 |
| 6 thg 4, 2027 | $299 | $286 - $329 |
| 7 thg 4, 2027 | $301 | $286 - $326 |
| 8 thg 4, 2027 | $297 | $288 - $328 |
| 9 thg 4, 2027 | $345 | $331 - $378 |
| 10 thg 4, 2027 | $349 | $332 - $374 |
| 11 thg 4, 2027 | $297 | $288 - $328 |
| 12 thg 4, 2027 | $299 | $286 - $329 |
| 13 thg 4, 2027 | $301 | $286 - $326 |
| 14 thg 4, 2027 | $297 | $288 - $328 |
| 15 thg 4, 2027 | $314 | $299 - $329 |
| 16 thg 4, 2027 | $349 | $332 - $374 |
| 17 thg 4, 2027 | $344 | $333 - $376 |
| 18 thg 4, 2027 | $314 | $299 - $329 |
| 19 thg 4, 2027 | $361 | $342 - $386 |
| 23 thg 4, 2027 | $423 | $410 - $458 |
| 24 thg 4, 2027 | $424 | $408 - $460 |
| 25 thg 4, 2027 | $316 | $300 - $341 |
| 26 thg 4, 2027 | $312 | $301 - $342 |
| 27 thg 4, 2027 | $299 | $286 - $329 |
| 28 thg 4, 2027 | $301 | $286 - $326 |
| 29 thg 4, 2027 | $297 | $288 - $328 |
| 30 thg 4, 2027 | $345 | $331 - $378 |
| 1 thg 5, 2027 | $410 | $389 - $436 |
| 2 thg 5, 2027 | $332 | $322 - $364 |
| 3 thg 5, 2027 | $333 | $321 - $366 |
| 4 thg 5, 2027 | $338 | $321 - $362 |
| 5 thg 5, 2027 | $332 | $322 - $364 |
| 6 thg 5, 2027 | $333 | $321 - $366 |
| 7 thg 5, 2027 | $410 | $389 - $436 |
| 8 thg 5, 2027 | $428 | $414 - $462 |
| 9 thg 5, 2027 | $357 | $342 - $390 |
| 10 thg 5, 2027 | $361 | $342 - $386 |
| 11 thg 5, 2027 | $356 | $345 - $388 |
| 12 thg 5, 2027 | $357 | $342 - $390 |
| 13 thg 5, 2027 | $361 | $342 - $386 |
| 14 thg 5, 2027 | $404 | $391 - $438 |
| 15 thg 5, 2027 | $405 | $389 - $440 |
| 16 thg 5, 2027 | $338 | $321 - $362 |
| 17 thg 5, 2027 | $332 | $322 - $364 |
| 21 thg 5, 2027 | $422 | $389 - $440 |
| 22 thg 5, 2027 | $410 | $389 - $436 |
| 23 thg 5, 2027 | $404 | $391 - $438 |
| 24 thg 5, 2027 | $333 | $321 - $366 |
| 25 thg 5, 2027 | $338 | $321 - $362 |
| 26 thg 5, 2027 | $332 | $322 - $364 |
Observed sample summaries are historical price observations, not guaranteed availability.
0–1 days in advance
Across observed booking windows, median prices range from $256 to $294. The spread is modest, so treat this as a directional signal rather than a strict rule.
Booking window medians
34,849 price checks - high confidenceBest check-in day
13% spreadCompared with Barcelona
Its observed median is 19% below the Barcelona city median.
See the Barcelona timing chartCâu hỏi thường gặp
Hotel Casa Bonay & Spa giá bao nhiêu mỗi đêm?
Trung vị mỗi đêm quan sát được của Hotel Casa Bonay & Spa xoay quanh $325, từ $222 vào những ngày rẻ nhất đến $517 lúc cao điểm.
Hotel Casa Bonay & Spa rẻ hơn khi đặt sát ngày hay đặt trước?
Ở đây đặt sát ngày rẻ hơn: đặt 0–1 ngày trước ngày nhận phòng, trung vị là $256 mỗi đêm, so với $288 ở khung 31–60 ngày.
Hotel Casa Bonay & Spa ngày thường có rẻ hơn cuối tuần không?
Có: nhận phòng Chủ nhật–thứ Năm có trung vị $289 mỗi đêm, so với $322 cho các đêm thứ Sáu và thứ Bảy. Ngày nhận phòng rẻ nhất là Chủ Nhật.
Thời điểm nào trong năm ở Hotel Casa Bonay & Spa là rẻ nhất?
Trong năm tới, Tháng 12 có vẻ rẻ nhất với trung vị mỗi đêm quanh mức $236, còn Tháng 9 đắt nhất, khoảng $400.
Khi nào Hotel Casa Bonay & Spa đắt nhất?
Trung vị mỗi đêm cao nhất quan sát được trong năm tới là $517, vào khoảng 12 tháng 9. Theo khung đặt phòng, giá đạt đỉnh với trung vị $294 khi đặt 15–30 ngày trước ngày nhận phòng.
Hotel Casa Bonay & Spa so với mặt bằng giá khách sạn ở Barcelona thì thế nào?
Trung vị quan sát được $325 thấp hơn 19% so với trung vị $401 của thành phố Barcelona.
Barcelona
Comunidad Autònoma de Cataluña, Barcelona, Gran Via de les Corts Catalanes




